LOGIN

อีเมล์
รหัสผ่าน
ลืมรหัสผ่าน
สมัครสมาชิก
ทีมอาจารย์ของสถาบัน

     ลิงค์โรงเรียนต่างๆ
facebook
อัปเดตรายชื่อนักเรียนสอบติด ปี 2564

Update รายชื่อนักเรียนสอบติดระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4


1.นางสาว พิมพ์สวย วงศ์วโรดม (ออมสิน) รร.สวนกุหลาบวิทยาลัยรังสิต ห้อง GEP

2.นางสาว จิณห์วรัช ภู่สาย (ชีวาส) รร.สวนกุหลาบวิทยาลัยรังสิต

ห้อง EP

3.นาย ธนภูมิ กระจ่างจาย (แพน) รร.สวนกุกลาบวิทยาลัยรังสิต ห้องวิทย์-คณิต

4.นางสาว อาทิตยาพร หริรักษ์หรรษา (พลอย) รร.สายปัญญารังสิต ห้องวิทย์-คณิต

5.นางสาว นัชชา ก้องโสตร์ (ไนท์) รร.ธัญรัตน์ ห้อง วิทย์-คณิต

6.นาย ภัทรพล วะเท (บูม) รร.ธัญบุรี ห้อง GEP และ รร.ธัญรัตน์

ห้อง วิทย์-คณิต

7...พงศ์พิเชษฐ์ มูลชาลี (ต้นปาล์ม) รร.ธัญรัตน์ ห้องคณิต-อังกฤษ

8...ญาณวัฒน์ สว่างวงษ์ (แอ๊ค) รร.สวนกุหลาบวิทยาลัยรังสิต ห้องคณิต อังกฤษ


รายชื่อนักเรียนสอบติด ระดับชั้น มัธยมศึกษาปีที่ 1


1... ทยากร ไชยสัตย์ (ชิน) รร.สวนกุหลาบวิทยาลัยรังสิต ห้อง GEP

2...ญาณิณภัสธุ์ พงษ์บริรักษ์ (เค้ก) รร.สวนกุกลาบวิทยาลัยรังสิต ห้อง EP

3... พุทธิมนต์ แจ่มรัตน์ (ดอม) รร.สวนกุหลาบวิทยาลัยรังสิต ห้องสามัญ

4...คอลิน นีโอ เบียร์ (คอลิน) รร.สวนกุหลาบวิทยาลัยรังสิต ห้องสามัญ

5... อิสรพงษ์ กลักทองกรณ์ (โอห์ม)  รร.สาธิตนวัตกรรม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี

6... นราวิชญ์ ดีคล้าย (กัปตัน) รร.มัธยมสาธิต มหาวิทยาลัยราชภัฎสวนสุนันทา ห้อง GEP

7... ลักขิณา เฮ้าประมงค์ (ใบเตย) รร.สาธิตแห่งมหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ ห้องสามัญ

8...พิมพ์จรรยา ผ่องผิว (จ๊ะจ๋า) รร.สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฎวไลยอลงกรณ์ ในพระบรมราชูปถัมภ์ ห้อง EP

9... พิชชานันท์ ธนประเสริฐฐากุล (ฮานา) รร.เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ ปทุมธานี ห้องสามัญ

10...ฐิติโชติ ทับแสง(อาเกน) รร.สวนกุกลาบวิทยาลัย ปทุมธานี ห้องสามัญ

11...วรกานต์ สัตย์ธรรม (ต้นน้ำ) รร.สาธิตแห่งมหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ ห้องสามัญ

12. .. พุฒิสรรค์ แสงหงษา  (ตั๋ง) รร.เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ รัชดา ห้องธรรมดา

13...ปภังกร สุ่มสมิง (โฟโต้) รร.สวนกุกลาบวิทยาลัย รังสิต ห้องธรรมดา และ รร.ธัญบุรี ห้อง EP

14... ณัฐมณกาญ อัครณรัตน์ (ผักบุ้ง) รร.สวนกุหลาบวิทยาลัย ห้องสามัญ


Update รายชื่อนักเรียนสอบติดระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4

1.นางสาว พิมพ์สวย วงศ์วโรดม (ออมสิน) รร.สวนกุหลาบวิทยาลัยรังสิต ห้อง GEP
2.นางสาว จิณห์วรัช ภู่สาย (ชีวาส) รร.สวนกุหลาบวิทยาลัยรังสิต
ห้อง EP
3.นาย ธนภูมิ กระจ่างจาย (แพน) รร.สวนกุกลาบวิทยาลัยรังสิต ห้องวิทย์-คณิต
4.นางสาว อาทิตยาพร หริรักษ์หรรษา (พลอย) รร.สายปัญญารังสิต ห้องวิทย์-คณิต
5.นางสาว นัชชา ก้องโสตร์ (ไนท์) รร.ธัญรัตน์ ห้อง วิทย์-คณิต
6.นาย ภัทรพล วะเท (บูม) รร.ธัญบุรี ห้อง GEP และ รร.ธัญรัตน์
ห้อง วิทย์-คณิต
7.ด.ช.พงศ์พิเชษฐ์ มูลชาลี (ต้นปาล์ม) รร.ธัญรัตน์ ห้องคณิต-อังกฤษ
8.ด.ช.ญาณวัฒน์ สว่างวงษ์ (แอ๊ค) รร.สวนกุหลาบวิทยาลัยรังสิต ห้องคณิต อังกฤษ

รายชื่อนักเรียนสอบติดระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1

1.ด.ช. ทยากร ไชยสัตย์ (ชิน) รร.สวนกุหลาบวิทยาลัยรังสิต ห้อง GEP
2.ด.ญ.ญาณิณภัสธุ์ พงษ์บริรักษ์ (เค้ก) รร.สวนกุกลาบวิทยาลัยรังสิต ห้อง EP
3.ด.ช. พุทธิมนต์ แจ่มรัตน์ (ดอม) รร.สวนกุหลาบวิทยาลัยรังสิต ห้องสามัญ
4.ด.ช.คอลิน นีโอ เบียร์ (คอลิน) รร.สวนกุหลาบวิทยาลัยรังสิต ห้องสามัญ
5.ด.ช. อิสรพงษ์ กลักทองกรณ์ (โอห์ม)  รร.สาธิตนวัตกรรม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี
6.ด.ช. นราวิชญ์ ดีคล้าย (กัปตัน) รร.มัธยมสาธิต มหาวิทยาลัยราชภัฎสวนสุนันทา ห้อง GEP
7.ด.ญ. ลักขิณา เฮ้าประมงค์ (ใบเตย) รร.สาธิตแห่งมหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ ห้องสามัญ
8.ด.ญ.พิมพ์จรรยา ผ่องผิว (จ๊ะจ๋า) รร.สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฎวไลยอลงกรณ์ ในพระบรมราชูปถัมภ์ ห้อง EP
9.ด.ญ. พิชชานันท์ ธนประเสริฐฐากุล (ฮานา) รร.เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ ปทุมธานี ห้องสามัญ
10.ด.ช.ฐิติโชติ ทับแสง(อาเกน) รร.สวนกุกลาบวิทยาลัย ปทุมธานี ห้องสามัญ
11.ด.ญ.วรกานต์ สัตย์ธรรม (ต้นน้ำ) รร.สาธิตแห่งมหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ ห้องสามัญ
12. ด.ช. พุฒิสรรค์ แสงหงษา  (ตั๋ง) รร.เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ รัชดา ห้องธรรมดา
13.ด.ช.ปภังกร สุ่มสมิง (โฟโต้) รร.สวนกุกลาบวิทยาลัย รังสิต ห้องธรรมดา และ รร.ธัญบุรี ห้อง EP
 

 topgeniusclub.com 
Call Center 094-491-5269, 086-303-7969

 
เว็บสำเร็จรูป
×